Sản phẩmThiết bị điện SENSOR CHÍNH PANASONIC WTKG2411-P
SENSOR CHÍNH PANASONIC WTKG2411-P
Mã sản phẩm: WTKG2411-P
Giá bán: Liên hệ
Thương hiệu: Panasonic
SENSOR CHÍNH PANASONIC WTKG2411-P- Bóng đèn sợi đốt 660W - Bóng đèn huỳnh quang 330W - Điều chỉnh độ nhạy sáng: 5 lux - 100 lux ... Xem tiếp
Thông số kỹ thuật - Hình ảnh
Thông tin mua hàng
Trả góp: Có hỗ trợ mua hàng trả góp
Lượt xem: 658
Bảo hành: Theo chính sách của hãng
Hotline đặt hàng: 079.868.5555
Sản phẩm cùng loại
- Hãng sản xuất: Panasonic
- Thương hiệu: Nhật Bản
- Xuất xứ: Thái Lan
 THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- 3A - 220 - 240V
- Có thể kết nối tối đa với 4 sensor phụ
- Chế độ hẹn giờ tắt 10 giây - 30 phút
- Bóng đèn sợi đốt 660W - Bóng đèn huỳnh quang 330W